Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bkiter

60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly Empty
Bài gửiTiêu đề: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 9:49 am

"The best and most beautiful things in the world that can not be seen, no touch . But you can feel in your heart" said the old man
Vinhhien_BK

Vinhhien_BK

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 11:17 am

hài hài hài, haha, rất tuyệt, mà mấy ông xe ôm bên quận 1 cũng toàn học kiểu này chứ đâu.
Haha, khỏi cần trung tâm, mai mình đi chạy xe ôm học tiếng anh lol!
mjssdudu

mjssdudu

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 12:36 pm

haiz . cái này mình đọc đc ở đâu rùi thì fai . theo nghề nào mún tồn tại thì fai chấp nhận hoàn cảnh và thik nghi với nó . bạn hiển cười vì lý do j mà khoái chí vậy ???? nếu bạn mún đc như vậy thì làm thử đi , nhưng đừng cười ngạo nghễ và đắc chí như vậy . nghề nào cũng là ngề .ok
Vinhhien_BK

Vinhhien_BK

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 3:24 pm

này, bạn nói thế là ý j?
khi tôi viết comment này tôi ko hề có ý bôi nhọ người khác, và cười cũng không hề đắc ý hay khoái chí j cả, bạn không hiểu đúng thì đừng nói lung tung nhé. Đó là một lời nói đùa, bạn luôn luôn công kích tôi, có thù oán j thì cứ nói thẳng nhá, mấy lần trước tôi ko thèm nói thì bạn đừng tưởng bạn nói đúng nhé. Bạn nghĩ bạn giỏi lắm hả?
mjssdudu

mjssdudu

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 3:33 pm

ko hề , chả ai công kik ai cả , đó là suy nghĩ của tui thui . bạn thik thì bạn nghe , k thik thì đừng nghe . mà bạn cũng k fai là tâm điểm của mọi ng nên tôi ko việc gì phải công kik , nhưng bạn nghĩ lại mình đi , nếu bạn ko làm j khiến mọi ng suy nghĩ khác thì đâu ai rảnh mà ngồi đó châm chọc từng câu nói của bạn . ok , mà nhé , t k nói tui giỏi , bạn đừng ngồi đó mà vu oan , tôi đi học gv có dạy tui rằng : ý kiến thì ko bao h đúng hay sai . bạn hỉu chứ . thế nên đừng nói ý kiến của tui đúng hay sai , ah , tui cũng ko nói lung tung j cả .
Vinhhien_BK

Vinhhien_BK

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 3:58 pm

ồ, thế mà tôi thường thấy một người rãnh rồi và tự cho mình giỏi, thường nghĩ rằng mình hay, và hay ngồi tọc mạch vào từng câu nói của người khác đấy. Tôi chẳng làm gì khiến ai phải để ý tôi cả, tôi chỉ hoạt động cho nhóm, nếu bạn nghĩ mình giỏi và ý kêến của mình luôn đúng, thế thì bạn hãy quản lý nhóm đi, tôi sẽ rút cho các bạn thảnh thơi, để tôi xem bạn giỏi đến mức nào mà dám cao ngạo như thế.
mjssdudu

mjssdudu

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 4:10 pm

vậy tại sao bạn ko nghĩ tôi vào đây là để hoạt động cho nhóm ??? tôi đâu rảnh mà đi làm mấy cái trò vớ vẩn tọc mạch như bạn nói . haiz , tức thì nói tức , ko cần fai nói nặng nhẹ ng khác như vậy . nói ng ta thì nghĩ lại mình đi , từng câu từng chữ của bạn khiến tôi nghĩ đến 1 ng đó: ai tự cho mình giỏi ????. còn nữa , tôi vào đây với mục đích j chắc mọi ng cũng bít . đừng suy nghĩ ai cũng mún là ng lãnh đạo , đôi khi , làm 1 ng bt còn khó hơn nhiều .
lequyen

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 5:52 pm

thật ra trong chuyện này mình nghĩ nó cũng ko đến mức quá nghiêm trọng để các bạn tranh cãi như vậy. Có thể là bạn vinhhien ko có ý gì xấu,bạn vui tính nên hay cười vậy thôi,nhưng chắc tại cách nói của bạn dễ làm cho người khÁC hiểu lầm nên Misdudu mới góp ý cho bạn vậy thôi.

Còn về ý kiến của bạn dudu thì cũng ko có ý gì công kích bạn vinhhien lắm đâu,nhiều khi là do hiểu lầm thôi.

Hì hì,đây cũng chỉ là ý kiến của mình thôi,giống như bạn dudu đã nói:"ý kiến thì ko đúng hay sai".
thôi,mình mong mấy bạn hãy bỏ qua cho nhau,tiếp tục có nhũng đóng góp hữu ích cho forum ha I love you
annalinh

annalinh

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeThu May 20, 2010 6:08 pm

ồ! sao cãi nhau rùi?? Linh ko có ý kiến gì hết! Nhưng hi vọng đừng ai bỏ nhóm nhé!! Crying or Very sad
halovely

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitimeSun May 23, 2010 10:57 am

uh, mình nghĩ chuyện này có gì đâu mà mọi người làm nghiêm trọng quá vậy.
cãi nhau mệt lắm
mình cũng chẳng có ý kiến gì, chỉ ko thích mọi người tranh cãi thôi
hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly   60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly I_icon_minitime

60 years old Vietnamese self-learn speak English brilliantly

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Learn English Vocabulary
» TELL ME MORE ENGLISH
» How to pronounce English /r/
» english clip
» English as a Second Language
Trang 1 trong tổng số 1 trang