Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
giakiemsn

giakiemsn

GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm Empty
Bài gửiTiêu đề: GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm   GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 7:48 pm

Tương lai cao xa hay hoài bão viển vông đều nằm trong bàn tay chúng ta. Học sinh chúng ta phải làm gì ngay hôm nay để chuẩn bị cho tương lai?

Hãy tìm câu trả lời trong chương trình “TƯƠNG LAI TRONG TẦM TAY”, chương trình nằm trong chuỗi sự kiện Tư vấn – Hướng nghiệp của nhóm GKSN, và cùng nhau khám phá:

Những phương pháp học tập hiệu quả

Các khối thi A, B, C, D ... là gì?

Ngoài đại học, cao đẳng, còn những bậc học nào khác?

Định hướng ban đầu để tìm hiểu bản thân phù hợp với lĩnh vực nào?

Địa điểm: sân trường THPT Thống Nhất B

Thời gian: 8h, chủ nhật, ngày 5/12/2010

Đối tượng: tất cả các bạn là học sinh cấp 3, muốn chuẩn bị tốt hành trang cho tương lai.

Hãy đồng hành cùng các anh chị sinh viên – cựu học sinh của mảnh đất Gia Kiệm trong chương trình “TƯƠNG LAI TRONG TẦM TAY”. Họ những người đã từng trải những năm tháng học tập dưới mái trường THPT Thống Nhất B, đã từng cảm thấy khó khăn trong việc tìm kiếm thông tin, cảm thấy thiếu thốn sự động viên và hướng dẫn từ các anh chị đi trước...

Các anh chị sinh viên cũng là những người sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm cho các em, với mong muốn các em sẽ đạt được những ước mơ và hoài bão của mình.

Thân mến
GKSN
numb

GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm   GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 12:12 am

GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm 149920_177992288880711_100000098243882_640899_4653796_n

GKSN gửi lời tới các bạn Học sinh Gia Kiệm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011
» GKSN chính thức phát động cuộc thi viết "Gia Kiệm Trong Tôi"
» Tư vấn tuyển sinh cho hs của Kiệm Tân high school
» CẦN NAM SINH VIÊN HOẶC CÔNG NHÂN VIÊN NGƯỜI GIA KIỆM Ở GHÉP (Q10)
» Bài dự thi số 12 - Cuộc thi viết "Gia Kiệm Trong Tôi" - Một Góc Phố Kiệm!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang