Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
giakiemsn

giakiemsn

GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI Empty
Bài gửiTiêu đề: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:39 am

Tin vắn

Theo lời mời của các bạn trường THPT Điểu Cải, từ sáng sớm mùng 8 tết, 7 thành viên của GKSN đã hừng hực khí thế, cùng nhau “lên buýt” để đến tham gia Chương trình tư vấn tuyển sinh 2011 diễn ra cùng ngày tại Điểu Cải.

Trong màu áo đồng phục, GKSN nổi bật và trở nên tự tin hơn hẳn khi mới đặt chân vào ngôi trường xa lạ này. GKSN cũng đã tổ chức hẳn một khu vực riêng về Định hướng ban đầu, để đưa ra những lời hướng dẫn cho những bạn học sinh còn chưa xác định được ngành và trường mình theo học.

Ngay sau khi chương trình kết thúc, dù các bạn Điểu Cải ngỏ ý mời GKSN ở lại để giao lưu thêm cùng các bạn sinh viên, nhưng một phần vì nhớ “cơm gia đình” hơn, GKSN đã gửi lời chào tạm biệt và hẹn ngày cùng tiếp tục hợp tác, để trở về Gia Kiệm.

Đây là lần đầu tiên GKSN tham gia tư vấn ở nơi khác không phải Thống Nhất B, nhưng hứa hẹn còn nhiều và nhiều lời mời hơn thế, để được tiếp tục chia sẻ với tất cả các bạn học sinh – thế hệ trẻ của Đồng Nai nói riêng và Việt Nam nói chung.

GKSN xông pha và trưởng thành hơn nữa.

Vài hình ảnh của GKSN ở Điểu Cải

2 gái xinh và 5 trai đẹp của GKSN
GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI 01
Từ trái qua phải: Phương Anh, Trọng Nghĩa, Dũng , “Lý” Thông, Luận, “thím” Hà, Thương “Vịt”

GKSN bên những người bạn mới
GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI 02
GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI 03
GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI 04

Toàn bộ sinh viên tham gia Chương trình Tư vấn tuyển sinh 2011 tại Điểu Cải
GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI 05
GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI 06

Hình ảnh: Phương Hà
Nội dung: ban Marketing
bupbedethuongnhat18

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 6:09 pm

chơi xấu! đánh lén! Mad
htyth

htyth

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:24 am

Sao ko thấy thông báo gj trên 4rum nhj?hjxhjx.
giakiemsn

giakiemsn

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:35 am

Vào dịp tết, đa số các bạn ai cũng bận, đồng thời cũng không phải là chương trình chính của mình, nên chỉ huy động một số thành viên tham gia, chủ yếu là ban Phương Pháp Học Tập.
Gấu

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 2:40 pm

e thấy mỗi a Hà là cute, kool, baby nhất! vậy mà gọi là "thím" ah?
boyscout

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 6:48 pm

vậy mà giờ mới có tin!
Mình tưởng không có gì hôm đó!Thế "Thím Hà" có quen được ai không vậy?
kim

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 8:49 am

Trích dẫn :
chài, lần sau đề nghị Nghĩa với Hà ko mặc cái áo sơ mi bên trong nhé. Nhìn cho đẹp.
gió thổi lạnh nên mặc thêm áo cho ấm. Smile
thuong_lov2bi

thuong_lov2bi

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 11:45 am

Hehe hôm đó đi đúng là thành công mĩ mãn, mặc dù ban đầu hơi buồn vì phải chờ đợi phần chung của bên "xứ người" quá lâu và phải ngồi vào một góc khác, nhưng đến lúc học sinh bắt đầu tản về các khu thì... không kịp đỡ. Mấy bạn học sinh hỏi rất nhiệt tình, nhiều bạn sau khi đã được định hướng xong vẫn không buồn "nhấc đít" lên để đến lượt các bạn khác. Đến khi các khu tư vấn khác người ta giải tán và sinh viên xong việc hết rồi thì khu của GKSN mình vẫn đông vui, một bạn sv bên đó phải giải tán hs vì đến giờ về rồi.

Các bạn học sinh bên TNB mình may mắn hơn các bạn trên Điều Cải nhiều, vì đa số là họ không nắm được những thông tin tuyển sinh cơ bản nhất, chứ chưa nói đến định hướng chọn ngành. Mình thực sự không biết nên khóc hay cười khi một bạn học sinh hỏi: "Chị ơi, trường và khối khác nhau chỗ nào?", bạn khác hỏi: "có tất cả mấy khối?",... hầu hết các bạn không hề có bất cứ khái niệm nào về NV1, NV2, liên thông,... và ko bạn nào trong số những bạn mình tư vấn phân biệt được Đại Học và Cao Đẳng T____T

Tuy nhiên, các bạn trên đó hơn TNB mình ở chỗ là họ được thầy cô và Ban giám hiệu nhà trường hỗ trợ hết mình trong buổi tư vấn hôm đó, các thầy cô tỏ vẻ hết sức quan tâm. Nói thật là mình chỉ ước bên trường mình hỗ trợ được một nửa của họ thôi.

Và vui nhất là sau chương trình nhận được tin nhắn của anh Hà nói rằng các bạn học sinh bên đó khen mấy anh chị mặc áo xanh tư vấn hay Wink) hì hì

Mong là sau này có thêm nhiều chương trình giao lưu học hỏi như thế!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI   GKSN ĐEM CHUÔNG ĐI ĐÁNH XỨ NGƯỜI I_icon_minitime

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH GKSN TIẾP SỨC MÙA THI 2011
» Thông báo tình hình đăng ký của chương trình TSMT GKSN
» Biểu tượng GKSN
» Các mẫu logo của nhóm GKSN
» GKSN chúc tết các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang