Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phamchinhgroup

các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011 Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011   các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 8:08 am

cuộc thi imaginecup 2011 của Microsoft tổ chức, toàn VN có 2 đội tham gia, trong đó có 1 đội của sinh viên VN, nhóm mình là một trong hai đội đó, mình là 1 thành viên trong GKSN. vì vậy mình viết bài mong các bạn có thể bỏ phiếu bình chọn cho mình.

CHỈ 30s THÔI CÁC BẠN ƠI,

click www.hotrosinhvien.org để bình chọn. Cám ơn các bạn rất nhiều.

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.hotrosinhvien.org
Minotaurus

các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011   các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:48 am

bạn có thể giới thiệu về phần mềm bạn lam ko
vi nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011   các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:46 pm

ủa zay ha, mình nhớ a sv kia trường mình hình như năm ngoái đoạt giải này ^^giờ đến sv gia kiệm tiếp nối thiệt là pro mà hhjhjhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011   các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011 I_icon_minitime

các bạn học sinh và sinh viên GKSN hãy BÌNH CHO ĐỘI TUYỂN CỦA VIỆT NAM tham gia Microsoft 2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» TUYỂN TÌNH NGUYỆN VIÊN ĐẠP XE "HÀNH TRÌNH XUYÊN VIỆT NĂM 2010"
» Lịch thi tuyển sinh ĐH, CĐ năm 2011
» Nhật ký tư vấn tuyển sinh 6-3-2011
» Tư vấn nghề nghiệp - tuyển sinh 2011
» Những điều cần biết về Tuyển Sinh 2011
Trang 1 trong tổng số 1 trang