Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sunflower.tran

sunflower.tran

Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu   Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 7:38 pm

Hi mọi người! Hiện tại chỗ mình trọ đang trống 1 fòng (mới dọn đi hôm qua). Nhà ở trong hẻm số 8, đường Nguyễn Thiện Thuật, p.24, q. Bình Thạnh, fòng rộng khoảng 3m và dài khoảng 2,5m, gần chợ Bà Chiểu, bệnh viện Ung bứu, bệnh viện Gia định, trường ĐH Mỹ Thuật, ... ai cần thuê fòng trọ ở khu vực này thì có thể tới xem fòng.

p/s: xin lỗi mọi người vì đã đưa thông tin này lên đây. Mong mọi người thông cảm vì gần đây thấy có nhiều người đi tìm nhà trọ ở gần khu vực chợ Bà Chiểu nên lên đây spam xíu cho ai có nhu cầu thì tới. Xin lỗi những người ko có nhu cầu quan tâm. Mong mọi người thông cảm.
lol!

Được sửa bởi sunflower.tran ngày Fri Sep 30, 2011 7:36 pm; sửa lần 5.
giakiemsn

giakiemsn

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu   Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 10:18 pm

sunflower.tran đã viết:

p/s: xin lỗi mọi người vì đã đưa thông tin này lên đây. Mong mọi người thông cảm vì gần đây thấy có nhiều người đi tìm nhà trọ ở gần khu vực chợ Bà Chiểu nên lên đây spam xíu cho ai có nhu cầu thì tới. Xin lỗi những người ko có nhu cầu quan tâm. Mong mọi người thông cảm.
lol!

Đưa thông tin như thề này là một chia sẻ hữu ích cho mọi người rồi. Hoàn toàn không spam gì cả, mọi người tìm được nhà trọ còn cám ơn bạn nhiều nhiều nữa.
bichthuytran

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu   Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu I_icon_minitimeWed Sep 28, 2011 9:47 am

hix...bạn đăng có nhầm k? 3m2(1,5x1,5m) sao ở.bạn cho mình hỏi giá cả thuê và điện,nước ra sao lun nha.tại mình cũng đang cần.thanks bạn! Very Happy
sunflower.tran

sunflower.tran

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu   Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 8:33 pm

Sr. mọi người. Mình nhầm lẫn chút xíu. lol!

bichthuytran đã viết:
bạn cho mình hỏi giá cả thuê và điện,nước ra sao lun nha.

Tiền điện - nước tính riêng, giá cả mỗi phòng khác nhau nên mình ko nói chắc được, bạn nên đến thoả thuận trực tiếp với chủ nhà. Thường thường thì mình thấy chủ nhà chỉ cho ở mỗi phòng khoảng 2 - 3 người. Nhưng phòng này chỉ ở khoảng 2 người thôi, ở 3 người chật lắm. Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu   Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu I_icon_minitime

Nhà trọ gần chợ Bà Chiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» các bạn đã coi flim chiếu rạp này chưa
» Cẩn thận với những chiêu lừa đảo qua mạng
» Lại lăn ra cười vì tuyệt chiêu tả quá cao thủ
» Lại cười sặc sụa trước các chiêu miêu tả 'vô đối'
Trang 1 trong tổng số 1 trang